



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

RATIBA YA MTIHANI WA USAJILI – APRILI 2024

Baraza la Wataalam wa Maabara linawatangazia Wataalam wote wa Maabara waliofanya maombi ya mtihani wa usajili kwa mwezi Aprili 2024 kuwa mitihani itafanyika kama ifuatavyo;

Ngazi ya Elimu	Tarehe ya Mtihani	
	Nadharia (Theory)	Vitendo (Practical)
Astashahada (CMLS)	16.04.2024	17.04.2024
Stashahada (DMLS)	23.04.2024	24.04.2024
Shahada (BMLS)	29.04.2024	30.04.2024

1. Watahiniwa wote mnatakiwa kufika katika chumba cha mtihani siku ya kwanza kabla ya saa 2:00 Asubuhi kwa ngazi husika kwa ajili ya uhakiki. Hata kama utafanya mtihani wa vitendo pekee unatakiwa uwepo siku ya kwanza ya tarehe ya mtihani wa ngazi husika
2. Kila mtahiniwa atatakiwa kuwa na vitu viafuatavyo siku ya mtihani
 - Kitambulisho kinachotambulika na mamlaka yeyote
 - Cheti cha usajili wa awali (PRP)
 - Koti jeupe la maabara (kwa mtihani wa vitendo)
 - Vifaa vya kufanyia mtihani kama kalamu ya wino, penseli na rula
3. Watahiniwa wote waliofanya maombi ya mtihani watapata namba za mtihani kwenye akaunti zao HPRS. Ikitokea hujaona namba yako kwenye mfumo tafadhali wasiliana na 0734005777
4. Waliofanya malipo ya mtihani kwa kupata *control* namba kupitia mfumo kipindi cha nyuma (April 2023 au Oktoba 2023) na hakufanya mtihani tafadhali awasiliane na ofisi ya msajili

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakiwa utekelezaji mwema

Kwa msaada zaidi piga simu 0734005777

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara

